Markdown (3.0.0-rc2) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Top
ta: மேல்

en: Path
ta: பாதை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Host
ta: புரவலன்

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Allow
ta: அனுமதி

en: Position
ta: இடம்

en: Operation
ta: செயல்

en: Port
ta: துறை

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Style
ta: பாணி

en: Parser
ta: பாகுபடுத்தி

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
