Markdown (8.x-2.0-alpha1) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Links
te: లంకెలు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: User
te: వాడుకరి

en: Code
te: కోడ్

en: General
te: సాధారణ

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.
