Markdownify Content (1.1.2) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Top
ta: மேல்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்
