Marketo MA (3.0.0-alpha3) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: None
cy: Dim

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Fields
cy: Meysydd

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Date/Time
cy: Dyddiad/ Amser

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol

en: Add tracking for specific roles
cy: Ychwanegu dilyniant i swyddogaethau penodol.
