Marvelous (1.0.2) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Content
cy: Cynnwys

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Page
cy: Tudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Up
cy: I fyny

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf
