Marvelous (1.0.2) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid
