Marvelous (1.0.2) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Up
ta: மேல்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
