Material base (8.x-2.0) - en to ta translation catalogue (61 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Up
ta: மேல்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Standard
ta: தரமானது

en: New
ta: புதிய

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: original
ta: அசல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Last checked: @time ago
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: @time முன்

en: Last checked: never
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: எப்போதுமில்லை

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Machine name:
ta: இயந்திரப் பெயர்:

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: view actual size
ta: நிஜ அளவை பார்

en: Includes:
ta: உள்ளடக்குகிறது:

en: Enabled: %includes
ta: செயலிலுள்ளது: %includes

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Display | Displays
ta[0]: காட்சி
ta[1]: காட்சிகள்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
