Matomo Analytics (2.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Status
ta: நிலை

en: Value
ta: மதிப்பு

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Search
ta: தேடல்

en: Weight
ta: எடை

en: Variable
ta: மாறி

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Containers
ta: கொள்கலன்கள்

en: Add container
ta: கொள்கலனை சேர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Category behavior
ta: வகை நடத்தை

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: container
ta: கொள்கலன்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-enabled">செயலிலுள்ளது</span>)

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது
