Matomo Analytics (8.x-1.23) - en to te translation catalogue (26 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Status
te: స్థితి

en: Value
te: విలువ

en: disabled
te: అచేతనం

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Search
te: వెతుకు

en: Weight
te: భారం

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Role
te: పాత్ర

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
te: @module (<span class="admin-enabled">చేతనంగావుంది</span>)

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
