Material Admin Theme (8.x-1.0-alpha3) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Description
te: వివరణ

en: Version
te: సంచిక

en: Release notes
te: విడుదల నోట్సు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Preview
te: మునుజూపు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Database
te: డేటాబేస్

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: original
te: అసలు

en: Last checked: @time ago
te: చివరిసారి చూసినది: @time క్రితం
