Mautic API (2.0.2) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Public Key
cy: Allwedd Cyhoeddus

en: Secret Key
cy: Allwedd Cyfrinachol
