Mautic API (2.0.5) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Description
vi: Mô tả

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: ID
vi: Mã

en: Source URL
vi: URL nguồn

en: Public Key
vi: Khoá công khai

en: Unknown error
vi: Lỗi không rõ

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Secret
vi: Mật
