Mautic ECA (1.0.4) - en to kn translation catalogue (6 entries)

en: Comments
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Start
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸು

en: Ascending
kn: ಏರಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ

en: Descending
kn: ಇಳಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ

en: Reason
kn: ಕಾರಣ

en: Minimal
kn: ಕನಿಷ್ಠ
