Mautic Paragraph Commerce (2.0.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: ID
vi: Mã

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: New window
vi: Cửa sổ mới

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Same window
vi: Cùng cửa sổ

en: About
vi: Giới thiệu
