mbase (8.x-1.0) - en to fil translation catalogue (23 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Images
fil: Mga larawan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: new
fil: bago

en: Search
fil: Hanapin

en: Weight
fil: Timbang

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
