mbase (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: new
ta: புதிய

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: File information
ta: கோப்பின் தகவல்கள்

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Display
ta: காட்சி

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Up
ta: மேல்

en: General
ta: பொது

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Show
ta: காட்டு

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Hide
ta: மறை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Trigger
ta: தூண்டல்

en: Drag to re-order
ta: வரிசை மாற்ற இழு

en: Changes made in this table will not be saved until the form is submitted.
ta: இந்த அட்டவணையில் ஏற்படுத்தப்படும் மாற்றங்கள் எதுவும் படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படும் வரை சேமிக்கப்படாது.

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Alternative text
ta: மாற்று உரை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: (active tab)
ta: (நடப்பு கீற்று)

en: Hide summary
ta: சுருக்கத்தை மறை

en: Edit summary
ta: சுருக்கத்தை மாற்று

en: Re-order rows by numerical weight instead of dragging.
ta: இழுத்துப் போடுவதற்கு பதிலாக எண் அடிப்படையில் மறு வரிசைப் படுத்தவும்.

en: Show row weights
ta: வரிசை எடைகளை காண்

en: Hide row weights
ta: வரிசை எடைகளை மறை

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

[ctx: Sort order]
en: Order
ta: வரிசை
