MCP Tools (1.0.0-alpha21) - en to fil translation catalogue (37 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Search
fil: Hanapin

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Created
fil: Inilikha

en: Expanded
fil: Pinalawak

en: Active
fil: Aktibo

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: Items
fil: Mga bagay

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: User management
fil: Pamamahala ng mga tagagamit

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Menus
fil: Mga menu

en: Structure
fil: Pagkakayari
