MCP Tools (1.0.0-alpha26) - en to th translation catalogue (67 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Status
th: สถานะ

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Type
th: ประเภท

en: Confirm
th: ยืนยัน

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Action
th: แอคชั่น

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: Categories
th: หมวดหมู่

en: Search
th: ค้นหา

en: Message
th: ข้อความ

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Required
th: จำเป็น

en: Category
th: หมวดหมู่

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Field
th: ช่องรับข้อมูล

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Path
th: ตำแหน่งพาธ

en: Region
th: ตำแหน่ง

en: Menu
th: เมนู

en: Theme
th: แบบเว็บไซต์

en: Timestamp
th: ระบุเวลา

en: Keywords
th: คำค้นหา

en: Total
th: ทั้งหมด

en: ID
th: ไอดี

en: Email
th: อีเมล

en: User ID
th: รหัสผู้ใช้

en: Created
th: สร้างเมื่อ

en: Expanded
th: แสดงเมนูย่อย

en: Revisions
th: รุ่น

en: File ID
th: รหัสไฟล์

en: Vocabulary
th: คำศัพท์

en: Count
th: จำนวน

en: Items
th: จำนวน

en: State
th: รัฐ

en: Configuration
th: กำหนดค่า

en: Link text
th: ลิงค์ข้อความ

en: Tools
th: เครื่องมือ

en: Filters
th: ตัวกรอง

en: Operation
th: การปฏิบัติการ

en: Deleted
th: ลบแล้ว

en: Limit
th: จำกัด

en: User management
th: จัดการผู้ใช้

en: Permissions
th: สิทธิ์

en: Changed
th: เปลี่ยน

en: Failed
th: ไม่ผ่าน

en: Themes
th: แบบเว็บไซต์

en: Menus
th: เมนู

en: Publish
th: เผยแพร่

en: User List
th: รายชื่อผู้ใช้

en: Read
th: อ่าน

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: Bundle
th: กลุ่ม

en: Not set
th: ไม่ได้ตั้งค่า

en: Indexing status
th: สถานะการทำดัชนี

en: Structure
th: โครงสร้าง

en: Image styles
th: ลักษณะรูปภาพ

en: Entity ID
th: รหัสเอนทิตี

en: Machine Name
th: ชื่อของเครื่อง

en: Text Formats
th: รูปแบบข้อความ

en: The user ID.
th: รหัสผู้ใช้

en: Configuration management
th: จัดการการกำหนดค่า

en: Log entries
th: เข้าสู่ระบบรายการ
