MCP Tools (1.0.0-beta3) - en to ta translation catalogue (79 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Action
ta: செயல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: cron
ta: கிரான்

en: Help Text
ta: உதவி உரை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Region
ta: பகுதி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Theme
ta: தீம்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Module
ta: கூடகம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Operation
ta: செயல்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Limit
ta: எல்லை

en: Missing
ta: காணாமல்

en: User management
ta: பயனர் மேலாண்மை

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: About
ta: பற்றி

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: Image styles
ta: புகைப்பட விதங்கள்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்
