MCP Tools (1.0.0-beta3) - en to vi translation catalogue (105 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Node ID
vi: ID node

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Changes
vi: Thay đổi

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: Region
vi: Vùng

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Updates
vi: Cập nhật

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: Active
vi: Hoạt động

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: File ID
vi: ID tập tin

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Vocabulary ID
vi: ID từ vựng

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: Fields
vi: Các trường

en: Count
vi: Số lượng

en: Items
vi: Hàng hóa

en: State
vi: Bang

en: Job Title
vi: Tên nghề

en: Directory
vi: Thư mục

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Note
vi: Ghi chú

en: Role
vi: Vai trò

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Users
vi: Người dùng

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Add Field
vi: Thêm trường

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Operation
vi: Thao tác

en: Search Results
vi: Kết quả tìm

en: Threshold
vi: Ngưỡng

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Limit
vi: Giới hạn

en: New State
vi: Trạng thái mới

en: Hours
vi: Giờ

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Missing
vi: Bị mất

en: User management
vi: Quản lý người dùng

en: Permissions
vi: Quyền

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Global Settings
vi: Thiết định tổng thể

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Failed
vi: Thất bại

en: Themes
vi: Sắc thái

en: Upload File
vi: Tải tập tin lên

en: Submissions
vi: Các đệ trình

en: Webforms
vi: Biểu mẫu web

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Read
vi: Đọc

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Suggestions
vi: Các đề nghị

en: Indexing status
vi: Trạng thái lập chỉ mục

en: Warnings
vi: Thắng

en: Description of the vocabulary.
vi: Phần mô tả cho kho từ.

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Image styles
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Transport
vi: Chuyên chở

en: Text Formats
vi: Các định dạng văn bản

en: Human-readable name
vi: Tên thân thiện

en: Display ID
vi: Mã số bộ trình bày

en: The node title.
vi: Tiêu đề nội dung
