MCP Tools (1.0.0-beta6) - en to ml translation catalogue (42 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: cron
ml: ക്രോണ്‍

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Menu
ml: മെനു

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Upload File
ml: പ്രമാണം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
