MD Fontello (8.x-1.7) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: - None -
cy: - Dim -

en: Import
cy: Mewnfudo

en: View
cy: Gweld

en: Before
cy: Cynt

en: After
cy: Ar ôl

en: Open link in new window
cy: Agor dolen mewn ffenestr newydd

en: Link title
cy: Pennwad dolen

en: The file could not be uploaded.
cy: Ni ellir llwytho'r ffeil i fyny.
