MD Fontello (8.x-1.9) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Enabled
vi: Bật

en: - None -
vi: - Không -

en: Import
vi: Nhập vào

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: Open link in new window
vi: Mở liên kết trong cửa sổ mới

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: The file could not be uploaded.
vi: Không tải được tệp lên.
