Measuremail (8.x-1.0-beta5) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: Markup
ml: മാർക്ക്അപ്പ്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Error Message
ml: പിശക് സന്ദേശം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Label
ml: അടയാളം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: An error has occurred.
ml: ഒരു പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.
