Media: Acquia DAM (8.x-1.41) - en to cy translation catalogue (23 entries)

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Version
cy: Fersiwn

en: Overview
cy: Arolwg

en: File
cy: Ffeil

en: Reset
cy: Ailosod

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Image
cy: Delwedd

en: Name
cy: Enw

en: Page
cy: Tudalen

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: An error has occurred.
cy: Mae gwall wedi digwydd.

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
