Media Directories (2.0.4) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Image size
fil: Laki ng larawan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Value
fil: Halaga

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add
fil: Idagdag

en: 1 item | @count items
fil[0]: 1 bagay
fil[1]: @count mga bagay

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
fil: Tanging ang mga file na may mga sumusunod na karugtong ang pinahihintulutan: %files-allowed.
