Media Directories (2.1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Image size
ml: ചിത്രത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: OK
ml: ശരി

en: 1 item | @count items
ml[0]: ഒരെണ്ണം
ml[1]: @count ഏണ്ണം

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ml: ഇപ്പറയുന്ന ഫയല്‍ എക്സ്റ്റന്‍ഷനുകള്‍ മാത്രമേ അനുവദനീയമായുള്ളൂ: %files-allowed.
