Media entity (8.x-1.2) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Published
fil: Inilathala

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
