Media entity Twitter (8.x-2.9) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Add @type
cy: Ychwanegu @type

en: The directory %directory is not writable.
cy: Nid yw cyfeiriadur %directable yn ysgrifenadwy.
