Media External (1.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...
