Media Folders (1.0.3) - en to vi translation catalogue (43 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Format
vi: Định dạng

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Files
vi: Các tập tin

en: file
vi: tập tin

en: New folder
vi: Thư mục mới

en: Location
vi: Vị trí

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: An error occurred
vi: Một lỗi đã xảy ra

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Loop
vi: Lặp

en: Order
vi: Thứ tự

en: Folders
vi: Thư mục

en: Folder
vi: Thư mục

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Root
vi: Gốc

en: settings page
vi: trang cấu hình

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Grid
vi: Lưới

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Extension
vi: Phần mở rộng

en: About
vi: Giới thiệu

en: Videos
vi: Phim

en: click here
vi: nhấn vào đây

en: The title is used as a tool tip when the user hovers the mouse over the image.
vi: Tiêu đề này sẽ được dùng làm chú thích nổi khi người dùng di chuột lên trên ảnh.

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args

en: Remove media
vi: Xóa phương tiện
