Media Fotoweb (2.0.0-alpha6) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: File
vi: Tập tin

en: Image
vi: Ảnh

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Source field
vi: Trường nguồn

en: About
vi: Giới thiệu
