Media Fotoweb (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: File
ta: கோப்பு

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: Preview image
ta: பட முன்னோட்டம்
