Media Gallery (3.1.0) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്
