Media Gallery (3.2.2) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: File path
vi: Đường dẫn tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Save
vi: Lưu

en: Top
vi: Đầu

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Layout
vi: Bố cục

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Bottom
vi: Cuối

en: Published
vi: Đã công bố

en: File ID
vi: ID tập tin

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Media
vi: Phương tiện

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Grid
vi: Lưới

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Layout settings
vi: Cấu hình bố cục

en: Use pager
vi: Dùng bộ phân trang

en: About
vi: Giới thiệu

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang
