Media PDF Thumbnail (6.0.0-rc3) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: File
ta: கோப்பு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: Queue
ta: வரிசை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
