Media Twig Tools (3.0.2) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Default
fil: Pamantayan

en: Page
fil: Pahina

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda
