Mediaflow (2.0.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது
