Mediteran administrator (8.x-1.12) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Release notes
ta: வெளியீட்டு குறிப்புகள்

en: None
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Up
ta: மேல்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: New
ta: புதிய

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: original
ta: அசல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Last checked: @time ago
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: @time முன்

en: Last checked: never
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: எப்போதுமில்லை

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: Machine name:
ta: இயந்திரப் பெயர்:

en: view actual size
ta: நிஜ அளவை பார்

en: Includes:
ta: உள்ளடக்குகிறது:

en: Enabled: %includes
ta: செயலிலுள்ளது: %includes

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Display | Displays
ta[0]: காட்சி
ta[1]: காட்சிகள்
