Mediteran administrator (8.x-1.21) - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: None
ml: ഇല്ല

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക
