Mediteran administrator (8.x-1.8) - en to cy translation catalogue (26 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Version
cy: Fersiwn

en: Release notes
cy: Nodiadau cyhoeddi

en: None
cy: Dim

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Help
cy: Cymorth

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Up
cy: I fyny

en: Forum
cy: Fforwm

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Uninstall
cy: Dad-osod

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: No modules are available to uninstall.
cy: Does dim modilwau ar gael i dad-osod.

en: Last checked: @time ago
cy: Gwirwyd ddiwethaf: @time yn ôl

en: Last checked: never
cy: Gwirwyd ddiwethaf: byth

en: Includes: %includes
cy: Yn cynnwys: %includes
