Membership Manager (1.0.0) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Type
cy: Math

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: None
cy: Dim

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: View
cy: Gweld

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Never
cy: Byth

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Day(s)
cy: Dydd (dyddiau)

en: Week(s)
cy: Wythnos(au)

en: Month(s)
cy: Mis(oedd)

en: Year(s)
cy: Blwyddyn (blynyddoedd)

en: Access rules
cy: Rheolau mynediad
