Membership Manager (1.0.0) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Never
ta: இல்லை

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Month(s)
ta: மாதம்(கள்)

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Access rules
ta: அணுகல் விதிமுறைகள்
