Membership Manager (1.0.0) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Access control
vi: Điều khiển truy cập

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Paid
vi: Đã thanh toán

en: Pending
vi: Đang treo

en: Manual
vi: Thủ công

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Edit membership
vi: Sửa hội viên

en: Day(s)
vi: Ngày

en: Week(s)
vi: Tuần

en: Month(s)
vi: Tháng

en: Year(s)
vi: Năm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Automatic
vi: Tự động

en: Limits
vi: Giới hạn

en: Canceled
vi: Đã hủy

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Free
vi: Rảnh

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Access rules
vi: Quy tắc tiếp cận
