Mentions (8.x-1.0-alpha7) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Name
ta: பெயர்

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: node
ta: கணு

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
