Menu bootstrap icons (1.0.3) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: List
cy: Rhestr

en: Menu
cy: Dewislen

en: Before
cy: Cynt

en: After
cy: Ar ôl

en: Open link in new window
cy: Agor dolen mewn ffenestr newydd

en: Configuration saved.
cy: Ffurfweddiad wedi ei gadw

en: Icon only
cy: Eicon yn unig
