Menu Entity Index (8.x-1.1-rc1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Language
ta: மொழி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்
