Menu Item Extras (3.0.0) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Default
vi: Mặc định

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Children
vi: Con

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
