Menu Link (Field) (2.0.4) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Value
vi: Giá trị

en: Description
vi: Mô tả

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Parent item
vi: Phần tử cha

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Menu link title
vi: Tiêu đề mục liên kết

en: Menu name
vi: Tên menu liên kết

en: Not in menu
vi: Không có trong trình đơn

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: Provide a menu link
vi: Cung cấp một liên kết trên trình đơn

en: Available menus
vi: Trình đơn hiện có

en: Shown when hovering over the menu link.
vi: Được hiển thị khi di chuột lên trên liên kết.
